ശരീരത്തിന്റെ നല്ല പ്രവർത്തനത്തിന് നല്ല വിശ്രമം അത്യാവശ്യമാണ്. വിശ്രമത്തിൽ ഉറക്കം പ്രധാനമാണ്. സുഖനിദ്രയുടെ അനുഭൂതി വിവരണാതീതമാണ്.

ഉറക്കം വെറുതെ സമയം പാഴാക്കുന്നതല്ല. ഇതിന് ധാരാളം ഗുണങ്ങളുണ്ട്.

എന്നാൽ പലർക്കും സുഖമായി ഉറങ്ങാൻ കഴിയുന്നില്ല. അപ്പോ ഇന്ന് നമുക്ക് ചർച്ച ചെയ്യാം കഷ്ടപ്പെടുന്നവർക്കായി ഉണ്ടാക്കിയ ഒരു ആപ്പ്… ഗൂഗിളിന്റെ ബെസ്റ്റ് ആപ്പ് അവാർഡ് നേടിയ ആപ്പ് ആണ് ഇത്. ഉറക്കവും ധ്യാനവും എന്നാണ് ആപ്പിന്റെ പേര്.

നിങ്ങളുടെ ഫോണിന്റെ സ്‌പീക്കർ കേടായോ? എങ്കിൽ ഇതാ ഒരു രൂപ ചിലവില്ലാതെ ശെരിയാക്കാം

ഈ ആപ്പിനെക്കുറിച്ച്

നിങ്ങൾക്ക് സുഖമായി ഉറങ്ങാൻ ആഗ്രഹിക്കുമ്പോൾ സ്ലീപ്പ് ബൈ വൈസ എന്ന ആപ്ലിക്കേഷനുണ്ട് സഹായത്തിനായി. നിങ്ങൾക്ക് അഗാധമായ മയക്കം ലഭിക്കണമെന്നുണ്ടെങ്കിൽ, നിങ്ങളുടെ മനസ്സിനെ അലട്ടുന്ന ഒരു നിഷേധാത്മക ചിന്തയോ ഉത്കണ്ഠയോ നിമിത്തം, നിങ്ങൾക്ക് അൽപ്പം തലയിടം നൽകുന്നതിനും നിങ്ങൾക്ക് നന്നായി ഉറങ്ങാൻ ആവശ്യമായ വിശ്രമിക്കുന്ന ശബ്ദങ്ങളോടെയുള്ള ഉറക്ക കഥകളായി സ്ലീപ്പ് എയ്ഡ് നൽകുന്നതിനുമായി വൈസയുടെ സ്ലീപ്പ് മൈൻഡ്‌ഫുൾനെസ് ഇവിടെയുണ്ട്. . ഉറക്ക സമയത്തെ കഥകൾ ഉൾപ്പെടെയുള്ള ഉറക്ക കഥകൾ നിങ്ങളെ ശ്വസിക്കാനും ശാന്തമാക്കാനും സമ്മർദ്ദം ഒഴിവാക്കാനും എളുപ്പത്തിൽ കണ്ണുകൾ അടയ്ക്കാനും സഹായിക്കുന്നു. ഈ സ്ലീപ്പ് റിലാക്സേഷൻ ആപ്പ് നൽകുന്ന എല്ലാ ടൂളുകളും ഉപയോഗിച്ച് വിശ്രമിക്കാനും നന്നായി ഉറങ്ങാനും നിങ്ങളെ സഹായിക്കുന്നു.

നിങ്ങളുടെ സുഖപ്രദമായ തലയിണയിൽ ഉറങ്ങാൻ ദിവസവും വ്യത്യസ്തമായ ഉറക്ക കഥകൾ കേൾക്കൂ. ഉറക്കം നിങ്ങളുടെ കണ്ണിൽ നിന്ന് മൈലുകൾ അകലെയായിരിക്കുമ്പോൾ സംഭവിക്കാവുന്ന ഏറ്റവും മികച്ച കാര്യമാണ് ഉറക്കസമയം കഥകൾ. ഉറക്കത്തിലേക്ക് വഴുതിവീഴാൻ നിങ്ങളെ സഹായിക്കുന്നതിനാൽ, മുതിർന്നവർക്ക് ആശ്വാസകരമായ ഉറക്ക കഥകൾക്കൊപ്പം ഉറക്കസമയം കഥകളുടെ ആശ്വാസകരമായ ഗൃഹാതുരത്വം പുനരുജ്ജീവിപ്പിക്കുക.

പ്രിയപ്പെട്ടവരുടെ വിമാന യാത്ര തൽസമയം കാണൂ!!  തലക്ക് മുകളിലൂടെ പോകുന്ന വിവാമങ്ങളുടെ മുഴുവൻ വിവരങ്ങളും അറിയാം

ഉറക്കസമയം ഒരു ഡയറി എഴുതുന്നത് നിങ്ങളെ ശാന്തവും സ്വതന്ത്രവുമായ തല ഇടം ആക്കുമെന്ന് പഠനങ്ങൾ കാണിക്കുന്നു, അത് നിങ്ങളെ നന്നായി ഉറങ്ങാനും വേഗത്തിൽ ഉറങ്ങാനും സഹായിക്കുന്നതിന് യഥാർത്ഥ ഉറക്കം വർദ്ധിപ്പിക്കാനും സഹായിക്കും. ഉറങ്ങാൻ പോകുന്നതിനു മുമ്പ് കൃതജ്ഞത പരിശീലിക്കുന്നത് നിങ്ങൾക്ക് നല്ല ഉറക്കം പ്രദാനം ചെയ്യാനും ഊർജത്തോടെയും ആശാവഹമായ മനസ്സോടെയും ഉയരാൻ നിങ്ങളെ സഹായിക്കും. ഗാഢമായ ഉറക്കത്തിന് ശേഷം, വൈസ ആപ്പിന്റെ പ്രഭാത ദിനചര്യകൾ ഉപയോഗിച്ച് ഉണരുന്നത് എളുപ്പമാണ്.

വൈസ സ്ലീപ്പ് ആപ്പ് വിവിധ ശാന്തമായ ശബ്ദങ്ങളും കഥകളും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. ഉറങ്ങുന്ന ശബ്ദങ്ങളുള്ള നിരവധി കഥകൾ നിങ്ങൾ കണ്ടെത്തും – മഴയുടെ ശബ്ദം, സമുദ്രം, ഇടിമിന്നൽ, ആംബിയന്റ് വൈറ്റ് നോയ്സ്, മൃദുവായ പിറുപിറുപ്പ്, പ്രകൃതി ശബ്‌ദങ്ങൾ എന്നിവ അസ്വസ്ഥമായ ഉറക്കത്തിനും ഉറക്കമില്ലായ്മയ്ക്കും സഹായിക്കുന്നു. സൗജന്യ സ്ലീപ്പ് സ്റ്റോറികളും സൗണ്ട് മെഷീനും നിങ്ങളുടെ ഉറക്കചക്രം മെച്ചപ്പെടുത്താൻ സഹായിക്കും. ഉറക്ക ധ്യാനം, വിശ്രമിക്കുന്ന ശബ്‌ദങ്ങൾ, വെളുത്ത ശബ്ദങ്ങൾ എന്നിവ ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങളുടെ ശരീരത്തെ സ്വയമേവയുള്ള സ്ലീപ്പ് മോഡിലേക്ക് മാറ്റുക. നിങ്ങൾ മികച്ച സൗണ്ട് സ്ലീപ്പ് ആപ്പാണ് തിരയുന്നതെങ്കിൽ, ഗാഢനിദ്രയ്ക്ക് അനുയോജ്യമായത് നിങ്ങൾ കണ്ടെത്തി.

വൈസയുടെ സ്ലീപ്പ് ട്രാക്കർ ഉപയോഗിച്ച് എല്ലാ ദിവസവും രാവിലെ നിങ്ങളുടെ ഉറക്കം എങ്ങനെ പോയി എന്ന് രേഖപ്പെടുത്തുക. സ്ലീപ്പ് സൈക്കിൾ മെച്ചപ്പെടുത്താൻ പവർ നാപ്പ് ഒരു ദൈവോപകരണം ആകാം. എല്ലാ വ്യായാമങ്ങളും ഉറങ്ങാൻ സഹായിക്കുന്നതിനുമാണ്. എന്നിരുന്നാലും, കൂർക്കംവലി അല്ലെങ്കിൽ സ്ലീപ് അപ്നിയ ഉള്ള രോഗികളെ സഹായിക്കുമെന്ന് അവകാശപ്പെടുന്നില്ല, പക്ഷേ ശ്രമിക്കുന്നതിൽ ദോഷമില്ല.

ശ്വാസോച്ഛ്വാസത്തിൽ നിന്നാണ് മനസ്സ് ആരംഭിക്കുന്നത്. ശാന്തമായിരിക്കാനുള്ള ഏറ്റവും വിലകുറച്ച് നിർണ്ണയിച്ചിട്ടുള്ള സാങ്കേതികതകളിലൊന്നാണ് ശ്വസന വ്യായാമങ്ങൾ, ഈ മൈൻഡ്ഫുൾനെസ് സ്ലീപ്പ് ആപ്പിൽ നിങ്ങൾക്ക് ഇത് സൗജന്യമായി ലഭിക്കും.

ഉറക്കക്കുറവ് ആരംഭിക്കുമ്പോൾ ഗാഢമായ ഉറക്കം നല്ലതായി തോന്നുന്നു. ഉറക്കമില്ലായ്മയ്ക്കും എഡിഎച്ച്ഡിക്കും അത്ഭുതങ്ങൾ സൃഷ്ടിക്കാൻ കഴിയുന്ന ഒരു തെളിയിക്കപ്പെട്ട സാങ്കേതികതയാണ് ഉറക്കമില്ലായ്മയ്ക്കുള്ള കോഗ്നിറ്റീവ് ബിഹേവിയറൽ തെറാപ്പി (CBT-I). വിശ്വസിക്കുന്നില്ലേ? ഇത് സ്വയം പരീക്ഷിക്കുക. അധിക പിന്തുണയ്‌ക്കായി, സൈക്കോളജിസ്റ്റുകളിൽ നിന്നുള്ള മാർഗ്ഗനിർദ്ദേശം നിങ്ങൾക്ക് ലഭിക്കും – വൈസ സ്ലീപ്പ് കോച്ചുകൾ. CBT-I ഉപയോഗിച്ച് ഉറക്കവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട വിവിധ പ്രശ്നങ്ങൾ കൈകാര്യം ചെയ്യാൻ നിങ്ങളെ സഹായിക്കുന്ന കോച്ചുകൾ. സ്ലീപ്പ് കോച്ചുകളുമൊത്തുള്ള സെഷനുകൾ ആരോഗ്യകരമായ ബെഡ്‌ടൈം ഉറക്ക ശീലങ്ങളിലേക്ക് നീങ്ങുന്നതിനും നിങ്ങൾക്കായി പ്രവർത്തിക്കുന്ന തന്ത്രങ്ങൾ കണ്ടെത്തുന്നതിനും ലക്ഷ്യമിടുന്നു.

ഇംഗ്ലീഷിൽ എഴുതിയതെന്തും ഈ ആപ്പ് മലയാളത്തിലേക്ക് വിവർത്തനം ചെയ്യും…

  • നിങ്ങൾ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ഉറങ്ങുമ്പോൾ നിങ്ങളുടെ ഉറക്കത്തിന്റെ ഗുണനിലവാരം മെച്ചപ്പെടുത്താൻ Wysa എങ്ങനെ സഹായിക്കുമെന്ന് നോക്കൂ
  • ഉറങ്ങാനുള്ള ബെഡ്‌ടൈം സ്റ്റോറികൾ: വൈസയുടെ ഉറക്ക കഥകൾക്കൊപ്പം ശാന്തമായ ഉറക്കം ആസ്വദിക്കൂ
  • ശ്രദ്ധാപൂർവമായ ഉറക്ക ധ്യാനത്തിന്റെ സഹായത്തോടെ വിശ്രമിക്കുക, ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കുക, സമാധാനത്തോടെ ഉറങ്ങുക
  • വൈസയുടെ ശാന്തമായ സ്ലീപ്പ് ബൂസ്റ്റർ ആപ്പ് മികച്ച ഉറക്കവും തലയ്ക്ക് ഇടവും ലഭിക്കാൻ സഹായിക്കുന്നു
  • CBT പരിശീലിക്കുക (കോഗ്നിറ്റീവ് ബിഹേവിയറൽ തെറാപ്പി) ഉയർന്ന കുറിപ്പിൽ ദിവസം സൈൻ ഓഫ് ചെയ്യുക
  • സമ്മർദ്ദം, ഉത്കണ്ഠ, വിഷാദം, ഉത്കണ്ഠ, നഷ്ടം അല്ലെങ്കിൽ സംഘർഷം എന്നിവ കൈകാര്യം ചെയ്യാൻ സഹായിക്കുന്ന 30+ കോച്ചിംഗ് ടൂളുകൾ
  • ധ്യാനത്തിനും ഉറക്കത്തിനും ആവശ്യമായ ശാന്തമായ ആപ്ലിക്കേഷനാണ് വൈസ. നിർത്താനും ശ്വസിക്കാനും ചിന്തിക്കാനും ഇത് നിങ്ങളെ സഹായിക്കുന്നു, ഇത് ഫലപ്രദമായ ഉറക്കം വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നു
  • ഉത്കണ്ഠാകുലമായ ചിന്തകളും ഉത്കണ്ഠയും നിയന്ത്രിക്കുക: ആഴത്തിലുള്ള ശ്വാസോച്ഛ്വാസം, ചിന്തകൾ നിരീക്ഷിക്കുന്നതിനുള്ള സാങ്കേതികതകൾ, ദൃശ്യവൽക്കരണം, ടെൻഷൻ റിലീഫ്
  • വേവലാതി കൈകാര്യം ചെയ്യുക: മനഃസാന്നിധ്യം നിരീക്ഷിക്കുകയും ശ്വസന വിദ്യകൾ പരിശീലിക്കുകയും ചെയ്യുക. ധ്യാനിക്കാനും ശാന്തത പാലിക്കാനും വൈസ ഉപയോഗിക്കുക

DOWNLOAD iOS APP

DOWNLOAD ANDROID APP

അജ്ഞാത ഫോൺ കോളുകൾ ഇനി നിങ്ങളെ ശല്യം ചെയ്യില്ല. ഇനി വന്നാൽ തന്നെ ആ വ്യക്തിയുടെ ചിത്രമടക്കം വിവരങ്ങൾ ഈ ആപ്പിലൂടെ ലഭിക്കും

Author

Comments are closed.

You cannot copy content of this page